Súng phun sơn Anest Iwata LPA200-122P
Thông số kỹ thuật:
  • Model: LPA200-122P
  • Kiểu phun: Khí nén
  • Đường kính kim phun: 1.2 mm
  • Khoảng cách phun:  200 mm
  • Áp lực khí phun: 0.24(MPa)
  • Áp lực khí bên trong 0.07 (MPa)
  • Lưu lượng khí : 500 L/Phút
  • Lưu lượng sơn ra: 500mL/Phút
  • Độ rộng sơn: 300 mm
  • Công nghệ cấp khí : G2
  • Công suất máy nén khí : 3.7 kW
  • Ứng dụng : Sơn với diện tích lớn
  • Hãng sản xuất: Anest Iwata
  • Xuất xứ: Nhật bản
  • Bảo hành: 6 Tháng
Giá: 19.000.000 VND In báo giá
(Giá chưa bao gồm VAT)
Facebook Share Facebook Messenger Skype Twitter Gmail Google bookmarks More...
  • Model: LPA200-122P
  • Kiểu phun: Khí nén
  • Đường kính kim phun: 1.2 mm
  • Khoảng cách phun:  200 mm
  • Áp lực khí phun: 0.24(MPa)
  • Lưu lượng khí : 500 L/Phút
  • Lưu lượng sơn ra: 500mL/Phút
  • Độ rộng sơn: 300 mm
  • Công nghệ cấp khí : G2